

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

SEHEMU I: Ijazwe na Mwombaji katika nakala tatu na kuziwasilisha kwa Afisa Muidhinishaji walau siku tatu kabla mwombaji kuruhusiwa. Maombi ya ruhusa inayozidi siku 10 (Kumi) Mwombaji ajaze nakala ya Fomu ya Likizo.

1. Jina Kamili la Mwombaji.....
 2. Kazi/Cheo chako.....
 3. Kituo cha Kazi.....
 4. Naomba Ruhusa ya siku Kwa madhumuni ya
 5. Ruhusa hii inaanza toka tarehe..... hadi tarehe.....
- SAHIHI YA MWOMBAJI** **TAREHE**

SEHEMU II: Ijazwe na Mkuu wa Idara.

6. Napendekeza Ruhusa Hii ianze toka tarehe..... mpaka.....
- SAHIHI NA MUHURI WA IDARA** **TAREHE**

SEHEMU III: (Kwa Matumizi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Makambako)

7. Na Amepewa siku hizo Zikatwe/Hazitakatwa kwenye likizo ijayo ya M Ruhusa inaidhinishwa/Haikuidhinishwa kwa sababu
-

Kny: MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI

TAREHE

MAKAMBAKO