

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

TAARIFA BINAFSI ZA MTUMISHI

SEHEMU A: IJAZWE NA MTUMISHI

Tarehe.....

NA	HITAJI	SEHEMU YA KUJAZA
1.	Jina la Mtumishi (Jina la Kwanza, La kati na La Ukoo)	.....
2.	Cheo cha Muundo na tarehe ya kupanda Cheo (Mchumi Mwandamizi, Mwalimu daraja la kwanza n.k)	Cheo..... Tarehe.....
3.	Ngazi ya Mshahara (Mf: TGS) na Kiasi cha Mshahara cha Sasa	Ngazi.....Mshahara.....
4.	Namba ya Jalada Binafsi la Mtumishi(PF No) Check Namba na Namba ya TSD(Kwa Walimu tu)	PF No..... TSD No..... Check No.....
5.	Kituo cha Kazi cha Sasa na Idara (Mf: Shele ya Sekondari Njombe, Elimu (Sekondari)	Jina la Kituo..... Idara.....
6.	Tarehe ya Ajira naTtarehe ya Kuthibitishwa Kazini (Tarehe/Mwezi/Mwaka)	Tarehe ya Ajira.....Tarehe ya Kuthibitishwa.....
7.	Mahali unapotoka(Place of Domicile) (Kijiji, Wilaya, Mkoa) (Mf: Iwawa, Makete, Njombe)	..... .....
8.	Tarehe ya Kuzaliwa (Tarehe, Mwezi, Mwaka)	.....
9.	Hali ya Ndoa (Mf: Nimeoa, Olewa, Mjane, Kapera, Mgane n.k) na Jinsi (ME/KE)	Hali ya Ndoa..... Jinsi.....
10.	Dini na Dhehebu (Mf: Muislam-shia au Mkristo-Mlutheli) na Kabila (Mf: Mpare, Msukuma)	Dini.....Dhehebu..... Kabila.....
11.	Mawasiliano Binafsi (Mf: Wa anuani, S.L.P. 1, Morogoro)	Anuani ya Posta..... Simu 1.....Simu 2..... Barua pepe.....

12.	Idadi ya Watoto/Wategemezi	.....
13.	Majina ya Watoto/Wategemezi, Tarehe za kuzaliwa na jinsi zao (Me/Ke)	1.....Tar.....Jinsi..... 2.....Tar.....Jinsi..... 3.....Tar.....Jinsi..... 4.....Tar.....Jinsi.....
14.	Taarifa za Mtu wa karibu endapo kuna dharura (Mf: Uhusiano MME,MKE,MTOTO, MAMA n.k.)	1. Jina.....Uhusiano..... Anuani.....Simu..... 2. Jina.....Uhusiano..... Anuani.....Simu.....
15.	Mfuko wako wa Hifadhi ya Jamii (Mf: PSPF,NSSF,LAPF) na kiasi unachochangia	Aina ya Mfuko unachochangia..... Kiasi unachochangia.....
16.	Cheo cha Madaraka (Duty Post) (Mf: Afisa Utumishi wa Wilaya, Mkuu wa Idara) na tarehe ya kupata Cheo.	Cheo cha Madaraka..... Tarehe.....
17.	Uanachama katika Bodi za Taaluma (Mf: NBAA, TNMC, Bodi ya Waandishi n.k)	Bodi ya Taaluma.....Namba..... Tarehe..... Namba ya Leseni.....Tarehe..... Mwisho wa Leseni.....
18.	Kiwango cha Juu cha Elimu (darasa la Saba, Kidato cha NNe, Kidato cha Sita) Shule uliyosoma, Mwaka wa Kuhitimu na Mahali ilipo (Mkoa/Nchi)	Elimu.....Mwaka..... Jina la Shule..... Mahali.....
19.	Kiwango cha Taaluma (Mf: Chei, Stashahada, Shahada ya Uzamili)	.....
20.	Chuo ulichosoma, Mwaka uliohitimu, Ujuzi uliosomea, (Mf: Ualimu, Mhudumu wa Afya, Mgavi) na mahali kilipo chuo andika (Mkoa/Nchi)	Chuo..... Mwaka wa Kuhitimu..... Ujuzi Uliosomea..... Mahali Kilipo.....
21.	Taarifa ya Uraia (Mf: Mtanzania, Mkenya n.k)	Uraia Wako.....

22.	Msimamizi wa Kazi (Anayekupima kwenye OPRAS)	Jina..... Cheo.....
23.	Masharti ya Ajira(Mf: Mkataba, Kudumu n.k) Kama ni Mkataba ainisha mwisho wa mkataba.	Masharti ya Ajira..... Tarehe ya Mwisho ya Mkataba.....
24.	Taarifa ya Kituo cha Kazi cha Mwisho (Endapo umefanya kazi zaidi ya kituo kimoja ambatanisha taarifa ya vituo vingine kwenye karatasi ya ziada.)	Kituo..... Mwaka wa Kuripoti..... Mwaka wa Kutoka.....
25.	Taarifa ya Mafunzo ya Mwisho Kazini(Endapo umepata mafunzo zaidi ya mara moja toa taarifa kwenye karatasi ya ziada)	Mafunzo.....Muda..... Aliyetoa Mafunzo..... Mfadhili wa Mafunzo.....
26.	Hali ya Ulemavu	Aina ya Ulemavu.....
27.	Taarifa ya OPRAS (Ujazaji wa OPRAS, Upimaji wa Utendaji na Matokeo ya OPRAS (1 Mpaka 5)	Je? Umejaza OPRAS..... Je? Umepimwa Utendaji Wako..... Matokeo yako ya OPRAS.....

**MUHIMU: Viambatanisho vya Mtumishi Vinavyotakiwa Kurejeshwa na Fomu hii (Vivuli/Copy)**

\*\*Barua ya Ajira, Barua ya Kuthibitishwa Kazini, Vyeti vya Elimu, Ndoa, Kuzaliwa Mtumishi, Watoto, Barua ya (za) Kupandishwa cheo(Vyeo), Vyeti vya Bodi za Kitaaluma (Mf: Nurses, Wahasibu, Wahasibu, Wahandisi n.k) Curriculum Vitae (CV) Kama anayo n.k\*\*

**SEHEMU B: IJAZWE NA AFISA UTUMISHI**

NA	HITAJI	SEHEMU YA KUJAZA
28.	Taarifa ya OPRAS (Ujazaji wa OPRAS, Upimaji wa Utendaji na Matokeo ya OPRAS (1 Mpaka 5)	Mtumishi Amejaza OPRAS..... Mtumishi Amepimwa Utendaji..... Matokeo ya OPRAS ya Mtumishi.....
29.	Habari ya Nidhamu ya Mtumishi (Shitaka, Hatua alizochukua, Maamuzi na kikao kilichotoa Maamuzi)	Shitaka..... Hatua Zilizochukuliwa.....

		Maamuzi..... Kikao Kilichoamua.....
30.	Taarifa ya Afisa Utumishi Aliyejaza Fomu hii (Jina, Nambari ya Simu)	Jina..... Nambari ya Simu.....